JSNLog (8.x-1.3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: error
ta: பிழை

en: all
ta: அனைத்து

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Test
ta: சோதனை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: debug
ta: பிழைதிருத்தம்

en: info
ta: தகவல்

en: About
ta: பற்றி
