JSON Field (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Size
ta: அளவு

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Quick edit
ta: விரைவு தொகு
