JSON Field (8.x-1.4) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Size
vi: Dung lượng

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Tree
vi: Cây

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu
