Juicebox HTML5 Responsive Image Galleries (8.x-2.0-alpha5) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Save translations
ml: വിവര്‍ത്തനം സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Save language
ml: ഭാഷ സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക
