JW Player (8.x-1.0-beta7) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Enabled
vi: Bật

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Top
vi: Đầu

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Bottom
vi: Cuối

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Installed correctly
vi: Đã cài đặt chính xác

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Sharing
vi: Dùng chung

en: Mute
vi: Tắt

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Preview image style
vi: Xem thử kiểu dáng ảnh

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
