Kamihaya CMS (1.42.0) - en to fil translation catalogue (45 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: view
fil: tingnan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: People
fil: Mga tao

en: by
fil: ni

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: @count hours
fil: @count oras

en: Or
fil: O

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: color
fil: kulay

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
