Kamihaya CMS (1.5.0) - en to te translation catalogue (47 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Text
te: పాఠ్యం

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: file
te: ఫైలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Width
te: వెడల్పు

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Address
te: చిరునామా

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Color
te: రంగు

en: Position
te: స్థానం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Style
te: శైలి

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: @count hours
te: @count గంటలు

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
