Kashing Payments (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Transaction ID
vi: Mã giao dịch

en: Description
vi: Mô tả

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: error
vi: lỗi

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

en: Form ID
vi: ID của Form

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Amount
vi: Số lượng

en: Phone
vi: Điện thoại

en: General
vi: Tổng quát

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Users
vi: Người dùng

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Post Code
vi: Mã Bưu điện

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Address 1
vi: Địa chỉ 1
