Kaziranga (8.x-1.2-alpha1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
