Knowledge (8.x-1.0) - en to te translation catalogue (85 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Audience
te: ప్రేక్షకులు

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Action
te: చర్య

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: new
te: కొత్త

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Total
te: మొత్తం

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Count
te: లెక్క

en: Items
te: అంశాలు

en: General
te: సాధారణ

en: Role
te: పాత్ర

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Author Name
te: రచయిత పేరు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: Permission
te: అనుమతి

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Context
te: సందర్భం

en: About
te: గురించి

en: Translate
te: అనువదించు

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Current User
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ
