Knowledge (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: The update has been performed.
ta: இற்றைப்படுத்தல் செயற்படுத்தப்பட்டது.
