Knowledge (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (111 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: type
ta: வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Mode
ta: முறை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: General
ta: பொது

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Promote
ta: ஊக்குவிக்கவும்

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Form
ta: படிவம்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Context
ta: சூழல்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: About
ta: பற்றி

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Title only
ta: தலைப்பு மட்டும்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Posted in
ta: பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: No user
ta: பயனர் இல்லை

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: View reports, updates, and errors.
ta: அறிக்கைகள், புதுப்பிகைகள் மற்றும் பிழைகளைப் பார்த்தல்

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Approved status
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட படி நிலை

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
