Knowledge (8.x-1.2) - en to vi translation catalogue (129 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Closed
vi: Đóng

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Article
vi: Bài viết

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: new
vi: mới

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Open
vi: Mở

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: type
vi: loại

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: All
vi: Tất cả

en: Pager ID
vi: ID Trang

en: Score
vi: Điểm

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Field name
vi: Tên trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Mode
vi: Chế độ

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Merge
vi: Trộn

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Frequency
vi: Tần suất

en: Company
vi: Công ty

en: General
vi: Tổng quát

en: Start
vi: Khởi động

en: Role
vi: Vai trò

en: fields
vi: các trường

en: Original
vi: Gốc

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Leave blank for %anonymous.
vi: Để trống cho %anonymous.

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: author
vi: tác giả

en: Revert
vi: Trở lại

en: Promote
vi: Nâng cấp

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Permissions
vi: Quyền

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Permission
vi: Quyền

en: Anonymous posters may not enter their contact information
vi: Người gửi ẩn danh có thể không nhập thông tin liên hệ

en: Anonymous posters may leave their contact information
vi: Người gửi ẩn danh có thể để lại thông tin liên hệ

en: Anonymous posters must leave their contact information
vi: Người gửi nặc danh phải để lại thông tin liên hệ

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Unlink
vi: Bỏ liên kết

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: About
vi: Giới thiệu

en: Translate
vi: Dịch

en: Title only
vi: Chỉ tiêu đề

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Citation
vi: Trích dẫn

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Created year
vi: Năm tạo ra

en: Created month
vi: Tháng tạo ra

en: Created day
vi: Ngày tạo

en: Created week
vi: Tuần tạo ra

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.
vi: Cảnh báo: Chỉ cấp quyền này cho các vai trò đáng tin; quyền này ảnh hưởng lớn tới sự bảo mật của hệ thống.

en: Author textfield
vi: Trường Tác giả

en: View reports, updates, and errors.
vi: Xem các báo cáo, bản cập nhật và lỗi hệ thống.

en: Hash
vi: Mã hóa băm
