Knowledge (8.x-1.3) - en to fil translation catalogue (54 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Last updated
fil: Huling binago

en: new
fil: bago

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: type
fil: uri

en: Created
fil: Inilikha

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Items
fil: Mga bagay

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Anonymous posters may not enter their contact information
fil: Ang mga di kilalang tagagamit ay di maaaring magpasok ng kanilang impormasyon

en: Anonymous posters may leave their contact information
fil: Ang mga di kilalang tagagamit ay maaaring magpasok ng kanilang impormasyon

en: Anonymous posters must leave their contact information
fil: Ang mga di kilalang tagagamit ay dapat magpasok ng kanilang impormasyon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Structure
fil: Pagkakayari

en: Weight for @block block
fil: Timbang para sa tipak na @block
