Kontainer media (1.0.0-beta2) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Label
te: లేబుల్

en: Format
te: ఆకృతి

en: Width
te: వెడల్పు
