Terminology (one-word long strings) (8.x-0.1-alpha13) - en to ml translation catalogue (256 entries)

en: photos
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: sets
ml: സെറ്റുകള്‍

en: list
ml: പട്ടിക

en: set:
ml: സെറ്റ്:

en: tags
ml: അനുബന്ധങ്ങള്‍

en: cloud
ml: ക്ലൌഡ്

en: tags:
ml: അനുബന്ധങ്ങള്‍:

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Focus
ml: ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: toolbar
ml: ടൂൾബാർ

en: plugins
ml: പ്ലഗിനുകൾ

en: select
ml: സെലക്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: function
ml: പ്രവർത്തനം

en: weight
ml: കനം

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: context
ml: സന്ദർഭം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: size
ml: വലിപ്പം

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: approve
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: approval
ml: അംഗീകാരം

en: denial
ml: നിരസിക്കൽ

en: Attribute
ml: ആട്രിബ്യൂട്ടുകൾ

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Totals
ml: ആകെ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Gross
ml: മൊത്തത്തിലുള്ള

en: Item
ml: ഇനം

en: Transactions
ml: ഇടപാടുകൾ

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Accents
ml: ഉച്ചാരണങ്ങൾ

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Is
ml: ആണ്

en: Type
ml: തരം

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ്

en: Subscribers
ml: സബ്സ്ക്രൈബർമാർ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Faces
ml: ഘട്ടങ്ങൾ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: closed
ml: അടച്ചു

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: manager
ml: മാനേജർ

en: administrator
ml: കാര്യനിർവാഹകൻ

en: unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: deny
ml: നിഷേധിക്കുക

en: admin
ml: അഡ്മിൻ

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Age
ml: വയസ്സ്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Audience
ml: പ്രേക്ഷകർ

en: Log
ml: ലോഗ്

en: feed
ml: ഫീഡ്

en: page
ml: താൾ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Manager:
ml: മാനേജർ:

en: website
ml: വെബ്സൈറ്റ്

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: optional
ml: വൈകല്പിക

en: required
ml: ആവശ്യമാണ്

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Articles
ml: ലേഖനങ്ങൾ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Wishlist
ml: ആഗ്രഹപ്പട്ടിക

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Wishlists
ml: ആഗ്രഹ ലിസ്റ്റുകൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Cost
ml: ചെലവ്

en: Purchaser
ml: വാങ്ങുന്നയാൾ

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Requested
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ചു

en: Purchased
ml: വാങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: new
ml: പുതിയത്

en: See
ml: കാണുക

en: wishlist
ml: വിഷ്ലിസ്റ്റ്

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Ash
ml: ആഷ്

en: Aquamarine
ml: അക്വാമറൈന്‍

en: Bluemarine
ml: ബ്ലൂമറൈന്‍

en: Greenbeam
ml: ഗ്രീന്‍ബീം

en: Mediterrano
ml: മെഡിറ്ററാനോ

en: Mercury
ml: മെര്‍ക്കുറി

en: Olivia
ml: ഒളിവിയ

en: Servers
ml: സര്‍വറുകള്‍

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: view
ml: കാണുക

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: Monthly
ml: പ്രതിമാസ

en: None
ml: ഇല്ല

en: default
ml: സ്വതവേ

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: Hierarchy
ml: ശ്രേണി

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Synonyms
ml: പര്യായങ്ങൾ

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: root
ml: റൂട്ട്

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Depth
ml: ആഴം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: category
ml: വിഭാഗം

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Blank
ml: ഒഴിഞ്ഞ

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Core
ml: കോര്‍

en: Album
ml: ആൽബം

en: Artist
ml: കലാകാരന്‍

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Time
ml: സമയം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: History
ml: ചരിത്രം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: mail
ml: കത്ത്

en: actions
ml: പ്രവൃത്തികള്‍

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: file
ml: ഫയൽ

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Locale
ml: ഭാഷ

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Month
ml: മാസം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: menu
ml: മെനു

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്

en: Track
ml: ചരണപഥം

en: image
ml: ചിത്രം

en: Story
ml: ലേഖനം

en: is
ml: ആകുന്നു

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Mapping
ml: മാപ്പിംഗ്

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു

en: form
ml: ഫോം

en: alert
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Seven
ml: എഴ്
