Laces (2.0.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
