Custom Language field (8.x-1.14) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Language
fil: Wika

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Native name
fil: Totoong pangalan

en: Direction
fil: Direksiyon

en: Are you sure you want to delete the language %name?
fil: Sigurado ka bang gusto mong burahin ang wikang %name?

en: Language name
fil: Pangalan ng wika

en: Right to left
fil: Kanan papuntang kaliwa

en: Left to right
fil: Kaliwa papuntang kanan

en: Add custom language
fil: Magdagdag ng mga pasadyang wika

en: Save language
fil: Pangalagaan ang wika
