Layout Builder Kit (2.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: title
ta: தலைப்பு

en: None
ta: இல்லை

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Top
ta: மேல்

en: Large
ta: பெரியது

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Text
ta: உரை

en: Node
ta: கணு

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: About
ta: பற்றி
