Layout Builder Kit (8.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: title
fil: pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Created
fil: Inilikha

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
