Layout Builder Kit (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: title
vi: tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Top
vi: Đầu

en: Large
vi: Rộng

en: View
vi: Xem

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Add block
vi: Thêm khối nội dung

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: Bottom
vi: Cuối

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Medium
vi: Vừa

en: System
vi: Hệ thống

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Revert
vi: Trở lại

en: icon
vi: biểu tượng

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh
