Layout Builder Limit (1.0.0-beta5) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: None
ta: இல்லை

en: Region
ta: பகுதி

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: About
ta: பற்றி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
