Image Lazyloader (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்
