Lightweight Directory Access Protocol (LDAP) (8.x-3.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: begins
ta: தொடங்குகிறது
