LearnerActivities (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Groups
vi: Nhóm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
