Library Management System (1.0.1) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Book
fil: Aklat

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Books
fil: Mga aklat

en: No results found
fil: Walang mga resulta na natagpuan

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Reports
fil: Mga ulat
