Library Management System (1.0.1) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Book
ta: நூல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Books
ta: நூல்கள்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
