Library Manager (2.0.0) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: License
te: అనుమతి పత్రం

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Theme
te: అలంకారం

en: Create
te: సృష్టించు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Code
te: కోడ్

en: Definition
te: నిర్వచనం
