Library Manager (2.0.1) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: License
vi: Giấy phép

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: View
vi: Xem

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Layout
vi: Bố cục

en: Component
vi: Thành phần

en: ID
vi: Mã

en: Create
vi: Tạo

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: File name
vi: Tên tập tin

en: State
vi: Bang

en: Code
vi: Mã

en: External
vi: Bên ngoài

en: Definition
vi: Định nghĩa

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Minified
vi: Đã thu gọn

en: Local
vi: Cục bộ

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Remote
vi: Bỏ

en: Dependency
vi: Phụ thuộc

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc
