Library manager (8.x-1.0-rc2) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Code
ml: കോഡ്
