Library manager (8.x-1.0-rc5) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: License
ta: உரிமம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: View
ta: பார்

en: Theme
ta: தீம்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Url
ta: முகவரி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Code
ta: நிரல்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: Definitions
ta: விளக்கங்கள்

en: Dependencies
ta: சார்புகள்
