Library manager (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: View
fil: Tingnan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan
