Library Select (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Mô tả

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Files
vi: Các tập tin

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Code
vi: Mã

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Limit list to selected items
vi: Giới hạn danh sách trong các mục đã chọn

en: Library
vi: Thư viện

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Allowed HTML tags in labels: @tags
vi: Các thẻ HTML được phép dùng trong các nhãn: @tags

en: Allowed values list: each key must be a string at most 255 characters long.
vi: Giá trị được phép: mỗi khóa phải là 1 chuỗi ngắn hơn 255 ký tự.

en: The possible values this field can contain. Enter one value per line, in the format key|label.
vi: Các giá trị có thể lĩnh vực này có thể chứa. Nhập một giá trị trên mỗi dòng, trong định dạng khóa | nhãn.

en: The key is the stored value. The label will be used in displayed values and edit forms.
vi: Giá trị được lưu lại. Nhãn được dùng để hiển thị giá trị.

en: The label is optional: if a line contains a single string, it will be used as key and label.
vi: Nhãn là tùy chọn: nếu 1 dòng chỉ chứa 1 chuỗi, nó sẽ được sử dụng làm giá trị và nhãn.
