Library Select (8.x-1.6) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Code
ta: நிரல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Allowed values list: each key must be a string at most 255 characters long.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: ஒவ்வொரு கீகளும் அதிகபட்சம் 255 எழுத்துக்கள் நீளத்திற்குள் ஒரு சொல்லாக இருக்க வேண்டும்.
