Light SAML Identity Provider (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Service Provider
ta: சேவை வழங்குநர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Display Name
ta: காட்சி பெயர்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
