Lightbox Campaigns (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
