Lightgallery (8.x-1.4) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Download
vi: Tải về

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Default
vi: Mặc định

en: Page
vi: Trang

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Mode
vi: Chế độ

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Scale
vi: Co dãn

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Loop
vi: Lặp

en: Position
vi: Vị trí

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Middle
vi: Giữa

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Drag
vi: Kéo

en: Pager
vi: Phân trang

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Preload
vi: Nạp trước

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Asc
vi: Tăng dần
