Lightning (8.x-1.03) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: MIME Type
vi: Loại MIME

en: Upload
vi: Tải lên

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: All
vi: Tất cả

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Embedded
vi: Nhúng

en: Off
vi: Tắt

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Permissions
vi: Quyền

en: Document
vi: Tài liệu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Permission
vi: Quyền

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Library
vi: Thư viện

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
