Lightning (8.x-2.10) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது
