Lightning Core (8.x-5.0) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Picture
ta: படம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்
