Lightning Core (8.x-5.12) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Label
vi: Nhãn

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Page
vi: Trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Off
vi: Tắt

en: Roles
vi: Vai trò

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Permissions
vi: Quyền

en: Permission
vi: Quyền

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
