Lightning Core (8.x-5.6) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Picture
fil: Larawan

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
