Lingotek Overrides (3.7.2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Select language
fil: Pumili ng wika
