Lingotek Overrides (3.7.2) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Action
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Source
vi: Nguồn

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Document
vi: Tài liệu

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Execute
vi: Thực hiện

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Select language
vi: Chọn ngôn ngữ
