Link Icons (3.1.0-rc3) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: ID
vi: Mã

en: Fields
vi: Các trường

en: Medium
vi: Vừa

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Class
vi: Lớp

en: Regular
vi: Thông thường

en: Light
vi: Nhẹ

en: Icon name
vi: Tên biểu tượng

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Fixed width
vi: Độ rộng cố định

en: Tablet
vi: Bảng tính
