Link field Preview (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Link
vi: Liên kết

en: Text
vi: Văn bản

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: characters
vi: kí tự

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng
