Linkback (8.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Action
te: చర్య

en: Edit
te: మార్చు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: About
te: గురించి

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ
