Linkit (7.0.0-alpha2) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: About
te: గురించి

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు
