Linkit (7.0.0) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: System
fil: Sistema

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay
