Linkit - Enriched linking experience (8.x-4.3) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Scheme
vi: CSDL

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Save
vi: Lưu

en: User
vi: Người dùng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Widget type
vi: Loại widget

en: System
vi: Hệ thống

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Class
vi: Lớp

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Open in new window
vi: Mở trong cửa sổ mới

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Attribute settings
vi: Các thiết lập thuộc tính

en: Profile Name
vi: Tên hồ sơ

en: Add attribute
vi: Thêm thuộc tính

en: Manage attributes
vi: Quản lý các thuộc tính

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Image file settings
vi: Các thiết lập tập tin ảnh

en: Saved %label configuration.
vi: Lưu cấu hình cho %label.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
